Facebook Twitter
gPlus 

โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลวันนี้

24,726,219

22 ต.ค.63


โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสด วันที่ 22 ตุลาคม 2563

 โปรแกรม ยูโรปา ลีก

 23:55 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น vs นีซ

 23:55 ซีเอสเคเอ โซเฟีย vs ซีเอฟอาร์ คลูช

 23:55 ดันดอล์ก vs โมลด์

 23:55 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า vs สลาเวีย ปราก

 23:55 เลช พอซนัน vs เบนฟิก้า

 23:55 นาโปลี vs อาแซ่ด อัลค์มาร์

 23:55 พีเอโอเค vs โอโมเนีย นิโคเซีย

 23:55 พีเอสวี vs กรานาด้า

 23:55 ราปิด เวียนนา vs อาร์เซน่อล beIN Sports1

 23:55 ริเยก้า vs เรอัล โซเซียดาด

 23:55 สตองดาร์ ลีแอช vs เรนเจอร์ส

 23:55 ยัง บอยส์ vs โรม่า

 02:00 สปอร์ติ้ง บราก้า vs เออีเค เอเธนส์

 02:00 เซลติก vs เอซี มิลาน

 02:00 ดินาโม ซาเกร็บ vs เฟเยนูร์ด

 02:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ vs เซอร์เวน่า ซเวซด้า

 02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ vs ซอร์ย่า

 02:00 สโลวาน ลิเบอเรช vs เกนท์

 02:00 ลูโดโกเร็ตส์ vs อันเวิร์ป

 02:00 มัคคาบี้ เทลอาวีฟ vs คาราบัก

 02:00 สปาร์ต้า ปราก vs ลีลล์

 02:00 ท็อตแนม ฮ็อทสเปอร์ vs แอลเอเอสเค ลินซ์ beIN Sports1

 02:00 บียาร์เรอัล vs ซิวาสสปอร์

 02:00 โวล์ฟสแบร์เกอร์ vs ซีเอสเคเอ มอสโก

02.00 แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า vs ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
18.30 เวสต์แฮม เวสต์แฮม vs แมนฯ ซิตี้ แมนฯ ซิตี้
21.00 ฟูแล่ม ฟูแล่ม vs คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ
23.30 แมนฯ ยูไนเต็ด แมนฯ ยูไนเต็ด vs เชลซี เชลซี
02.00 ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล vs เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21.00 เซาธ์แฮมป์ตัน เซาธ์แฮมป์ตัน vs เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
23.30 วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน vs นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล
02.15 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล vs เลสเตอร์ เลสเตอร์
00.30 ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน vs เวสต์บรอม เวสต์บรอม
03.00 เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์ vs สเปอร์ส สเปอร์ส
ดูโปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกทั้งหมด
01.45 สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท vs โคโลญจน์ โคโลญจน์
20.30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก vs แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
20.30 ไมนซ์ ไมนซ์ vs มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
20.30 อูนิโอน เบอร์ลิน อูนิโอน เบอร์ลิน vs ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
20.30 บาเยิร์น บาเยิร์น vs แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
23.30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ vs ชาลเก้ ชาลเก้
21.30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก vs อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
00.00 เบรเมน เบรเมน vs ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
02.30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น vs เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
02.30 ชาลเก้ ชาลเก้ vs สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
21.30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต vs เบรเมน เบรเมน
21.30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ vs ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
21.30 โคโลญจน์ โคโลญจน์ vs บาเยิร์น บาเยิร์น
21.30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก vs ไมนซ์ ไมนซ์
ดูโปรแกรมบอลบุนเดสลีกาทั้งหมด
02.00 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา vs บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
22.00 เซลต้า เซลต้า vs เรอัล มาดริด เรอัล มาดริด
00.00 บาเลนเซีย บาเลนเซีย vs โซเซียดาด โซเซียดาด
01.00 ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า vs เออิบาร์ เออิบาร์
02.00 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล vs กรานาด้า กรานาด้า
22.00 อลาเบส อลาเบส vs เลบานเต้ เลบานเต้
00.00. เอลเช่ เอลเช่ vs เซบีย่า เซบีย่า
02.00 แอต.มาดริด แอต.มาดริด vs เกตาเฟ่ เกตาเฟ่
03.00 เลบานเต้ เลบานเต้ vs บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
18.00 โอซาซูน่า โอซาซูน่า vs เออิบาร์ เออิบาร์
ดูโปรแกรมบอลลาลีกาทั้งหมด
01.45 ซาสซูโอโล่ ซาสซูโอโล่ vs โตริโน่ โตริโน่
20.00 อตาลันต้า อตาลันต้า vs ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
23.00 เจนัว เจนัว vs อินเตอร์ อินเตอร์
01.45 ลาซิโอ ลาซิโอ vs โบโลญญ่า โบโลญญ่า
18.30 กายารี่ กายารี่ vs โครโตเน่ โครโตเน่
21.00 ปาร์ม่า ปาร์ม่า vs สเปเซีย สเปเซีย
21.00 เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้ vs นาโปลี นาโปลี
00.00 ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า vs อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
02.45 ยูเวนตุส ยูเวนตุส vs เวโรน่า เวโรน่า
02.45 เอซี มิลาน เอซี มิลาน vs โรม่า โรม่า
ดูโปรแกรมบอลกัลโซ่เซเรียอาทั้งหมด
01.00 เม็ตซ์ เม็ตซ์ vs นีซ นีซ
00.00 เม็ตซ์ เม็ตซ์ vs มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
00.00 ลอริยองต์ ลอริยองต์ vs แรนส์ แรนส์
20.00 บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์ vs ลีลล์ ลีลล์
01.00 แบรสต์ แบรสต์ vs มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
01.00 เม็ตซ์ เม็ตซ์ vs แบรสต์ แบรสต์
20.00 มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์ vs บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
01.00 อองเช่ร์ อองเช่ร์ vs ลียง ลียง
03.00 มาร์กเซย มาร์กเซย vs ปารีส ปารีส
23.00 แรนส์ แรนส์ vs สตราส์บูร์ก สตราส์บูร์ก
ดูโปรแกรมบอลลีกเอิงทั้งหมด
17.45 โปลิศ เทโร โปลิศ เทโร vs สุพรรณบุรี สุพรรณบุรี
18.00 แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด vs นครราชสีมา นครราชสีมา
20.00 สมุทรปราการ เอฟซี สมุทรปราการ เอฟซี vs ระยอง เอฟซี ระยอง เอฟซี
18.00 เมืองทอง เมืองทอง vs ประจวบ ประจวบ
18.00 สุโขทัย สุโขทัย vs บีจี ปทุม ยูไนเต็ด บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19.00 เชียงราย เชียงราย vs การท่าเรือ การท่าเรือ
20.00 สุพรรณบุรี สุพรรณบุรี vs บุรีรัมย์ บุรีรัมย์
17.45 ประจวบ ประจวบ vs แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด
18.00 ชลบุรี ชลบุรี vs สมุทรปราการ เอฟซี สมุทรปราการ เอฟซี
20.00 ระยอง เอฟซี ระยอง เอฟซี vs สุโขทัย สุโขทัย
ดูโปรแกรมบอลไทยพรีเมียร์ลีกทั้งหมด
กลับขึ้นด้านบน