โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลวันนี้

24,516,323

25 ต.ค.57 18.29 น.

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล


พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:45 น. เวสต์แฮม Vs แมนฯ ซิตี้ CTH สเตเดี้ยม 5
21:00 น. ลิเวอร์พูล Vs ฮัลล์ ซิตี้ CTH สเตเดี้ยม 2
21:00 น. ซันเดอร์แลนด์ Vs อาร์เซน่อล CTH สเตเดี้ยม 3
21:00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน Vs สโต๊ค ซิตี้ CTH สเตเดี้ยม 4
21:00 น. เวสต์บรอมวิช Vs คริสตัล พาเลซ CTH สเตเดี้ยม 1
23:30 น. สวอนซี Vs เลสเตอร์ CTH สเตเดี้ยม เอ็กซ์

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:15 น. มิลล์วอลล์ 0 - 0 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ GMM ฟุตบอล พลัส
21:00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด Vs วูล์ฟแฮมป์ตัน GMM คลับ แชนแนล

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 น. ซามพ์โดเรีย Vs โรม่า ทรูสปอร์ต 1
20:00 น. เอ็มโปลี Vs กายารี่ ทรูสปอร์ต 1
23:00 น. ปาร์ม่า Vs ซาสซูโอโล่ ทรูสปอร์ต 1

บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30 น. แฟร้งค์เฟิร์ต Vs สตุ๊ตการ์ท GMM ฟุตบอล ยูโร
20:30 น. ดอร์ทมุนด์ Vs ฮันโนเวอร์ GMM ฟุตบอล เอ็กซ์ตร้า
23:30 น. เลเวอร์คูเซ่น Vs ชาลเก้ 04 GMM ฟุตบอล เอ็กซ์ตร้า

ลาลีกา สเปน
01:00 น. บาเลนเซีย Vs เอลเช่ ทรูสปอร์ต เอชดี 2
03:00 น. กอร์โดบา Vs เรอัล โซเซียดาด ทรูสปอร์ต เอชดี 2
03:00 น. เออิบาร์ Vs กรานาด้า ทรูสปอร์ต เอชดี3
21:00 น. อัลเมเรีย Vs แอธ.บิลเบา ทรูสปอร์ต เอชดี 2
23:00 น. เรอัล มาดริด Vs บาร์เซโลน่า ทรูสปอร์ต เอชดี 2

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 น. บาสเตีย Vs โมนาโก GMM ฟุตบอล พลัส
22:00 น. เปแอสเช Vs บอร์กโดซ์ GMM ฟุตบอล พลัส

ช่อง 3
07.25 น. ทันโลกกีฬา
12.15 น. ถ่ายทอดสดมวยไทยศึกจ้าวมวยไทย

ช่อง 5
23.25 น. ถ่ายทอดสดมวยไทยศึกลุมพินีเกริกไกร

ช่อง 9
11.50 น. ฟุตบอลพรีวิว (FOOTBALL PREVIEW)

SMMTV
12.00 น. ถ่ายทอดสดมวยไทยศึกจ้าวมวยไทย

TNN 2
21.00 น. ชีพจรกีฬา

สยามสปอร์ต ไลฟ์ ทรูวิชั่นส์ 695
13.00 น. ถ่ายทอดสดสนุกเกอร์ ทรู จันทบุรี คัพ 2014

ฟอกซ์ สปอร์ต 2 (689)
08.00 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟ เอเชีย-แปซิฟิก อเมเจอร์ แชมเปี้ยนชิพ วันที่สาม
12.00 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟวัน เอเชีย ทัวร์ โคลอน โคเรีย โอเพ่น วันที่สาม

เอ็นบีเอทีวี (674)
09.30 น. ถ่ายทอดสดบาสเก็ตบอล เอ็นบีเอ ปรีซีซั่น : พอร์ทแลนด์ พบ แอลเอ คลิปเปอร์ส

กอล์ฟ แชนแนล (675)
10.00 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟยูโรเปี้ยน ทัวร์ เพิร์ธ อินเตอร์เนชันแนล วันที่สาม

ฟอกซ์ สปอร์ตส 3 (690)
11.30 น. ถ่ายทอดสดโมโตจีพี: มาเลเซียน กรังด์ปรีซ์ รอบคัดเลือก

ทรูสปอร์ต 5
11.00 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟเอเชียน ทัวร์ มาเก๊า โอเพ่น วันที่สาม
01.00 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟพีจีเอ ทัวร์ เดอะ แม็คกลาเดรย์ คลาสสิก วันที่สาม

ทรูสปอร์ต 6
20.00 น. ถ่ายทอดสดเทนนิสเอทีพี ทัวร์ บาเลนเซีย โอเพ่น รอบรองชนะเลิศ

ทรู เทนนิส เอชดี (670)
14.00 น. ถ่ายทอดสดเทนนิสเอ็นพี ปาริบาส ดับเบิ้ลยูทีเอ ไฟน่อลส์ รอบรองชนะเลิศ
19.30 น. ถ่ายทอดสดเทนนิสเอทีพี ทัวร์ สวิส อินดอร์ส บาเซิ่ล รอบรองชนะเลิศ

ทรูสปอร์ต7
20.00 น. ถ่ายทอดสดแบดมินตัน เฟรนช์ โอเพ่น ซูเปอร์ ซีรีส์ 2014 รอบรองชนะเลิศ


โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ

  • 21.00

    สเปอร์ส

    -
    -

    นิวคาสเซิ่ล

  • 21.00

    เวสต์บรอมวิช

    -
    -

    คริสตัล พาเลซ

  • 21.00

    เซาธ์แฮมป์ตัน

    -
    -

    สโต๊ค ซิตี้

  • 21.00

    ซันเดอร์แลนด์

    -
    -

    อาร์เซน่อล

  • 21.00

    ลิเวอร์พูล

    -
    -

    ฮัลล์ ซิตี้

  • 23.30

    สวอนซี

    -
    -

    เลสเตอร์

  • 19.30

    เบิร์นลีย์

    -
    -

    เอฟเวอร์ตัน

  • 22.00

    แมนฯ ยูไนเต็ด

    -
    -

    เชลซี

  • 02.00

    ควีนส์ปาร์ค

    -
    -

    แอสตัน วิลล่า

  • 19.45

    นิวคาสเซิ่ล

    -
    -

    ลิเวอร์พูล

  • 22.00

    เชลซี

    -
    -

    ควีนส์ปาร์ค

  • 22.00

    สโต๊ค ซิตี้

    -
    -

    เวสต์แฮม

  • 22.00

    เลสเตอร์

    -
    -

    เวสต์บรอมวิช

  • 22.00

    ฮัลล์ ซิตี้

    -
    -

    เซาธ์แฮมป์ตัน

  • 22.00

    เอฟเวอร์ตัน

    -
    -

    สวอนซี

  • 22.00

    อาร์เซน่อล

    -
    -

    เบิร์นลีย์

ดูโปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกทั้งหมด

โปรแกรมบอลบุนเดสลีกาเยอรมัน

  • 01.30

    เบรเมน

    -
    -

    โคโลญจน์

  • 20.30

    โฮฟเฟ่นไฮม์

    -
    -

    พาเดอร์บอร์น

  • 20.30

    แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

    -
    -

    ฮัมบูร์ก

  • 20.30

    อ๊อกส์เบิร์ก

    -
    -

    ไฟร์บวร์ก

  • 20.30

    แฟร้งค์เฟิร์ต

    -
    -

    สตุ๊ตการ์ท

  • 20.30

    ดอร์ทมุนด์

    -
    -

    ฮันโนเวอร์

  • 23.30

    เลเวอร์คูเซ่น

    -
    -

    ชาลเก้ 04

  • 21.30

    โวล์ฟสบวร์ก

    -
    -

    ไมนซ์ 05

  • 23.30

    มึนเช่นกลัดบัค

    -
    -

    บาเยิร์น มิวนิค

  • 02.30

    ชาลเก้ 04

    -
    -

    อ๊อกส์เบิร์ก

ดูโปรแกรมบอลบุนเดสลีกาทั้งหมด

โปรแกรมบอลลาลีกาสเปน

  • 02.00

    เซลต้า บีโก้

    -
    -

    เลบานเต้

  • 01.00

    บาเลนเซีย

    -
    -

    เอลเช่

  • 03.00

    กอร์โดบา

    -
    -

    เรอัล โซเซียดาด

  • 03.00

    เออิบาร์

    -
    -

    กรานาดา

  • 21.00

    อัลเมเรีย

    -
    -

    แอธ.บิลเบา

  • 23.00

    รีล มาดริด

    -
    -

    บาร์เซโลน่า

  • 01.00

    เซบีญ่า

    -
    -

    บียาร์เรอัล

  • 03.00

    เกตาเฟ่

    -
    -

    แอต.มาดริด

  • 18.00

    มาลาก้า

    -
    -

    ราโย บาเยกาโน่

  • 23.00

    เอสปันญ่อล

    -
    -

    ลา คอรุนญ่า

ดูโปรแกรมบอลลาลีกาทั้งหมด

โปรแกรมบอลกัลโซ่เซเรียอาอิตาลี

  • 01.45

    ซามพ์โดเรีย

    -
    -

    โรม่า

  • 20.00

    เอซี มิลาน

    -
    -

    กายารี่

  • 23.00

    นาโปลี

    -
    -

    ซัสเซาโล่

  • 00.00

    ลาซิโอ

    -
    -

    โตริโน่

  • 00.00

    นาโปลี

    -
    -

    เวโรนา

  • 02.45

    เอซี มิลาน

    -
    -

    ฟิออเรนติน่า

  • 21.00

    ยูเวนตุส

    -
    -

    ปาแลร์โม่

  • 21.00

    อูดิเนเซ่

    -
    -

    อตาลันต้า

  • 21.00

    เจนัว

    -
    -

    อินเตอร์

  • 21.00

    คิเอโว

    -
    -

    เวโรนา

ดูโปรแกรมบอลกัลโซ่เซเรียอาทั้งหมด

โปรแกรมบอลลีกเอิงฝรั่งเศส

  • 01.00

    ก็อง

    -
    -

    ลอริยองต์

  • 01.00

    บาสเตีย

    -
    -

    โมนาโก

  • 01.00

    ตูลูส

    -
    -

    ล็องส์

  • 01.00

    แซงต์ เอเตียน

    -
    -

    เม็ตซ์

  • 01.00

    แรนส์

    -
    -

    ลีลล์

  • 01.00

    แร็งส์

    -
    -

    มงต์เปลลิเยร์

  • 01.00

    เปแอสเช

    -
    -

    บอร์กโดซ์

  • 01.00

    ลียง

    -
    -

    มาร์กเซย

  • 01.00

    แก็งก็อง

    -
    -

    นีซ

  • 01.00

    เอวิยอง

    -
    -

    น็องต์

ดูโปรแกรมบอลลีกเอิงทั้งหมด

โปรแกรมบอลไทยพรีเมียร์ลีก

  • 18.00

    ราชบุรี มิตรผล

    -
    -

    บางกอกกล๊าส เอฟซี

  • 18.00

    สงขลา ยูไนเต็ด

    -
    -

    ปตท. ระยอง

  • 18.00

    แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล

    -
    -

    ชลบุรี

  • 18.00

    ชัยนาท

    -
    -

    สุพรรณบุรี

  • 19.00

    อาร์มี่

    -
    -

    เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

  • 19.00

    สิงห์ ท่าเรือ

    -
    -

    บีอีซี เทโร

  • 19.00

    สมุทรสงคราม

    -
    -

    ทีโอที

  • 19.00

    ศรีสะเกษ เอฟซี

    -
    -

    แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล

  • 19.00

    เพื่อนตำรวจ

    -
    -

    เชียงราย ยูไนเต็ด

  • 20.00

    แบงค็อก

    -
    -

    บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

ดูโปรแกรมบอลไทยพรีเมียร์ลีกทั้งหมด

เว็บบอร์ดกีฬา

กลับขึ้นด้านบน