Facebook Twitter RSS Feed
gPlus 

โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมถ่ายทอดสด โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลวันนี้

24,682,001

24 ก.ย.59 9.07 น.


โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมถ่ายทอดสด วันที่ 24 กันยายน 2559

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 น. แมนฯ ยูไนเต็ด Vs เลสเตอร์ PPTV HD, beIN Sports 1 (676)
21:00 น. บอร์นมัธ Vs เอฟเวอร์ตัน beIN Sports 3 (678)
21:00 น. ลิเวอร์พูล Vs ฮัลล์ ซิตี้ beIN Sports 1 (676)
21:00 น. มิดเดิ้ลสโบรช์ Vs สเปอร์ส beIN Sports 4 (679)
21:00 น. สโต๊ค ซิตี้ Vs เวสต์บรอมวิช beIN Sports 5 (696)
21:00 น. ซันเดอร์แลนด์ Vs คริสตัล พาเลซ beIN Sports 6 (697)
21:00 น. สวอนซี Vs แมนฯ ซิตี้ beIN Sports 2 (677)
23:30 น. อาร์เซน่อล Vs เชลซี beIN Sports 1 (676)

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
21:00 น. เชฟฯ เว้นส์เดย์ Vs ฟอเรสต์ MCOT Family ช่อง 14
23:30 น. แอสตัน วิลล่า Vs นิวคาสเซิ่ล ช่อง 9

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
23:00 น. ปาแลร์โม่ Vs ยูเวนตุส PPTV HD, beIN Sports 3 (678)

บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30 น. มึนเช่นกลัดบัค Vs อิงโกลสตัดท์ ฟ็อกซ์ สปอร์ตส์ 2
20:30 น. ไมนซ์ Vs เลเวอร์คูเซ่น ฟ็อกซ์ สปอร์ตส์ เอชดี
20:30 น. ฮัมบูร์ก Vs บาเยิร์น มิวนิค PPTV HD,ฟ็อกซ์ สปอร์ตส์ 3
23:30 น. เบรเมน Vs โวล์ฟสบวร์ก ฟ็อกซ์ สปอร์ตส์ เอชดี

ลาลีกา สเปน
01:45 น. ลาส ปัลมาส Vs เรอัล มาดริด beIN Sports 2 (677)
18:00 น. เออิบาร์ Vs เรอัล โซเซียดาด beIN Sports 2 (677)
21:15 น. สปอร์ติ้ง กิฆอน Vs บาร์เซโลน่า บีอิน สปอร์ตส์ 3
23:30 น. แอธ.บิลเบา Vs เซบีย่า beIN Sports 2 (677)

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 น. โมนาโก Vs อองเช่ร์ beIN Sports 3 (678)

โตโยต้า ไทยลีก
18:00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด Vs แบงค็อก ยูไนเต็ด ทรูสปอร์ต 2, ทรูสปอร์ต HD3
18:00 น. สุโขทัย เอฟซี Vs บางกอกกล๊าส เอฟซี ทรูสปอร์ต 6
19:00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี Vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ทรูสปอร์ต 7
19:00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล Vs SCG เมืองทองฯ ยูไนเต็ด True4U, ทรูสปอร์ต HD2
19:00 น. ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ Vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด ทรูวิชั่นส์ 445
20:00 น. บีบีซียู เอฟซี Vs บีอีซี เทโรศาสน ทรูสปอร์ต 2

ยู-19 ชิงแชมป์อาเซียน
19:00 น. ไทย Vs ออสเตรเลีย ช่อง 7

ช่อง 3
07.25 น. ทันโลกกีฬา
12.15 น. ถ่ายทอดสดมวยไทยศึกจ้าวมวยไทย

ช่อง 5
15.30 น. สปอร์ต ออน ไฟว์ : บีฟอร์ ดิ เกม
23.25 น. ถ่ายทอดสดมวยไทยศึกลุมพินีเกริกไกร

ช่อง 9
11.50 น. ฟุตบอลพรีวิว (FOOTBALL PREVIEW)

SMMTV
12.00 น. ถ่ายทอดสดมวยไทยศึกจ้าวมวยไทย

ทรูสปอร์ต เอชดี 2 (667)
10.00 น. ถ่ายทอดสดแบดมินตันบีดับเบิลยูเอฟ เจแปน โอเพ่น 2016 รอบรองชนะเลิศ

ทรู เทนนิส เอชดี (670)
10.00 น. ถ่ายทอดสดเทนนิสดับเบิลยูทีเอ ทัวร์ โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น รอบรองชนะเลิศ
15.00 น. ถ่ายทอดสดเทนนิส ดับเบิลยูทีเอ ทัวร์ กว่างโจว อินเตอร์เนชั่นแนล วีเมนส์ โอเพ่น รอบรองชนะเลิศ

ทรูสปอร์ต 7(686), ทรูสปอร์ต HD(666)
13.00 น. ถ่ายทอดสดสนุกเกอร์เซี่ยงไฮ้ มาสเตอร์ส 2016

กอล์ฟ แชนแนล (675)
18.00 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟยูโรเปี้ยน ทัวร์ พอร์ช ยูโรเปี้ยน โอเพ่น

ทรูสปอร์ต เอชดี 3 (668)
21.00 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟเว็บดอทคอม เนชันไวด์ ชิลเดรนส์ ฮอสพิทอล แชมเปี้ยนชิพ

ทรูสปอร์ต เอชดี (666)
02.30 น. ถ่ายทอดสดกอล์ฟพีจีเอ ทัวร์ เดอะ ทัวร์ แชมเปี้ยนชิพ

โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ

โปรแกรมบอลบุนเดสลีกาเยอรมัน

  • 01.00

    โวล์ฟสบวร์ก

    โวล์ฟสบวร์ก-
    -ดอร์ทมุนด์

    ดอร์ทมุนด์

  • 01.00

    อิงโกลสตัดท์

    อิงโกลสตัดท์-
    -แฟร้งค์เฟิร์ต

    แฟร้งค์เฟิร์ต

  • 01.00

    ดาร์มสตัดท์

    ดาร์มสตัดท์-
    -โฮฟเฟ่นไฮม์

    โฮฟเฟ่นไฮม์

  • 01.00

    ไฟร์บวร์ก

    ไฟร์บวร์ก-
    -ฮัมบูร์ก

    ฮัมบูร์ก

  • 01.00

    เบรเมน

    เบรเมน-
    -ไมนซ์ 05

    ไมนซ์ 05

  • 01.00

    แอร์เบ ไลป์ซิก

    แอร์เบ ไลป์ซิก-
    -มึนเช่นกลัดบัค

    มึนเช่นกลัดบัค

  • 01.00

    บาเยิร์น มิวนิค

    บาเยิร์น มิวนิค-
    -แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

    แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

  • 01.00

    เลเวอร์คูเซ่น

    เลเวอร์คูเซ่น-
    -อ๊อกส์เบิร์ก

    อ๊อกส์เบิร์ก

  • 01.00

    ชาลเก้ 04

    ชาลเก้ 04-
    -โคโลญจน์

    โคโลญจน์

ดูโปรแกรมบอลบุนเดสลีกาทั้งหมด

โปรแกรมบอลลาลีกาสเปน

  • 01.45

    อลาเบส

    อลาเบส-
    -ลา คอรุนญ่า

    ลา คอรุนญ่า

  • 01.00

    มาลาก้า

    มาลาก้า-
    -เออิบาร์

    เออิบาร์

  • 03.00

    เซบีญ่า

    เซบีญ่า-
    -รีล เบติส

    รีล เบติส

  • 01.00

    รีล มาดริด

    รีล มาดริด-
    -บียาร์เรอัล

    บียาร์เรอัล

  • 01.00

    เซลต้า บีโก้

    เซลต้า บีโก้-
    -สปอร์ติ้ง กิฆอน

    สปอร์ติ้ง กิฆอน

  • 03.00

    เรอัล โซเซียดาด

    เรอัล โซเซียดาด-
    -ลาส พัลมาส

    ลาส พัลมาส

  • 03.00

    กรานาดา

    กรานาดา-
    -แอธ.บิลเบา

    แอธ.บิลเบา

  • 03.00

    บาร์เซโลน่า

    บาร์เซโลน่า-
    -แอต.มาดริด

    แอต.มาดริด

ดูโปรแกรมบอลลาลีกาทั้งหมด

โปรแกรมบอลกัลโซ่เซเรียอาอิตาลี

  • 01.45

    นาโปลี

    นาโปลี-
    -คิเอโว

    คิเอโว

  • 23.00

    ปาแลร์โม่

    ปาแลร์โม่-
    -ยูเวนตุส

    ยูเวนตุส

  • 01.45

    ฟิออเรนติน่า

    ฟิออเรนติน่า-
    -เอซี มิลาน

    เอซี มิลาน

  • 17.30

    โตริโน่

    โตริโน่-
    -โรม่า

    โรม่า

  • 20.00

    ลาซิโอ

    ลาซิโอ-
    -เอ็มโปลี

    เอ็มโปลี

  • 20.00

    เจนัว

    เจนัว-
    -เปสคาร่า

    เปสคาร่า

  • 20.00

    อินเตอร์

    อินเตอร์-
    -โบโลญญ่า

    โบโลญญ่า

  • 20.00

    ซัสเซาโล่

    ซัสเซาโล่-
    -อูดิเนเซ่

    อูดิเนเซ่

ดูโปรแกรมบอลกัลโซ่เซเรียอาทั้งหมด

โปรแกรมบอลลีกเอิงฝรั่งเศส

  • 00.00

    ลีลล์

    ลีลล์-
    -ตูลูส

    ตูลูส

  • 02.00

    เปแอสเช

    เปแอสเช-
    -ดิฌง

    ดิฌง

  • 00.00

    เม็ตซ์

    เม็ตซ์-
    -บอร์กโดซ์

    บอร์กโดซ์

  • 00.00

    แก็งก็อง

    แก็งก็อง-
    -ลอริยองต์

    ลอริยองต์

  • 00.00

    น็องต์

    น็องต์-
    -แซงต์ เอเตียน

    แซงต์ เอเตียน

  • 00.00

    อองเช่ร์

    อองเช่ร์-
    -ก็อง

    ก็อง

  • 00.00

    บาสเตีย

    บาสเตีย-
    -น็องซี่

    น็องซี่

  • 00.00

    ลียง

    ลียง-
    -มงต์เปลลิเยร์

    มงต์เปลลิเยร์

  • 00.00

    นีซ

    นีซ-
    -โมนาโก

    โมนาโก

  • 02.00

    แรนส์

    แรนส์-
    -มาร์กเซย

    มาร์กเซย

ดูโปรแกรมบอลลีกเอิงทั้งหมด

โปรแกรมบอลไทยพรีเมียร์ลีก

  • 18.00

    เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

    เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด-
    -พัทยา ยูไนเต็ด

    พัทยา ยูไนเต็ด

  • 18.00

    ราชนาวี

    ราชนาวี-
    -ศรีสะเกษ เอฟซี

    ศรีสะเกษ เอฟซี

  • 18.00

    ชัยนาท ฮอร์นบิล

    ชัยนาท ฮอร์นบิล-
    -สุโขทัย เอฟซี

    สุโขทัย เอฟซี

  • 18.00

    ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

    ราชบุรี มิตรผล เอฟซี-
    -เชียงราย ยูไนเต็ด

    เชียงราย ยูไนเต็ด

  • 19.00

    บางกอกกล๊าส เอฟซี

    บางกอกกล๊าส เอฟซี-
    -ชลบุรี เอฟซี

    ชลบุรี เอฟซี

  • 19.00

    โอสถสภา เอ็ม150

    โอสถสภา เอ็ม150-
    -บีบีซียู เอฟซี

    บีบีซียู เอฟซี

  • 19.00

    นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

    นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี-
    -แบงค็อก ยูไนเต็ด

    แบงค็อก ยูไนเต็ด

  • 20.00

    บีอีซี เทโร ศาสน

    บีอีซี เทโร ศาสน-
    -สุพรรณบุรี เอฟซี

    สุพรรณบุรี เอฟซี

  • 20.00

    อาร์มี่ ยูไนเต็ด

    อาร์มี่ ยูไนเต็ด-
    -บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

    บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

ดูโปรแกรมบอลไทยพรีเมียร์ลีกทั้งหมด

เว็บบอร์ดกีฬา

กลับขึ้นด้านบน